![](/client-upload/kungchai/news/LINE_ALBUM_กล่าวต้อนรับครูเบท_๒๔๐๕๒๔_3.jpg)
นายไพโรจน์ ใจดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุงชัยและคณะครูให้การต้อนรับท่านผู้อำนวยการว่าที่ร้อยตรีโกวิทย์ กันภูมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนเหล่าพรวนป่ากุงโนนสวาง และคณะครู ที่มาส่งครูและร่วมแสดงความยินดีกับคุณครูเกรียงไกร สอนพงษ์ เนื่องในโอกาสบรรจุเข้ารับราชการใหม่ที่โรงเรียนบ้านกุงชัยในวิชาเอกพลศึกษา เมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2567 ที่ผ่านมา
14 พ.ค. 67 | รับชม : 220 ครั้ง